Abubuwan da ake iya daidaitawa
Ƙirƙirar ƙididdigewa na kwamitin sarrafawa, ƙarfin RAM, sararin ajiya, da bandwidth. Ana iya dakatar da uwar garken kuma a sake farawa don canza girman RAM, adadin vCPUs, ko bandwidth ba tare da rasa kowane bayanai ba. Ana iya amfani da duk wani haɗin 512 MB RAM da rumbun kwamfyuta guda ɗaya na CPU da yawa kamar 320 GB RAM da 64 Virtual CPU cores don ƙirƙirar uwar garken.
Farashin da ake iya faɗi
Gano nawa ake kashewa don ɗaukar nauyin gidan yanar gizon godiya ga buɗaɗɗen farashin Netooze. Kowane minti goma, za a cire ma'aunin ku, kuma kawai za a buƙaci ku biya tsawon rayuwar sabar ku, daidaita saitin kamar yadda ya cancanta. A cikin ɓangaren Kudi na Netooze iko panel, za ka iya kawai ci gaba da lura da kudaden uwar garke.