Aikace-aikace hosting

Ƙirƙirar yanar gizo da aikace-aikacen hannu akan sabobin shirye-shiryen amfani.

Zaɓi tsari

4.95USDwatan
 • 1 CPUCore
 • 1 GB RAM
 • 25 GB Wurin diski (SSD)
9.95USDwatan
 • 1 CPUCore
 • 2 GB RAM
 • 50 GB Wurin diski (SSD)
14.95USDwatan
 • 2 CPUCore
 • 2 GB RAM
 • 60 GB Wurin diski (SSD)
19.95USDwatan
 • 2 CPUCore
 • 4 GB RAM
 • 80 GB Wurin diski (SSD)
39.95USDwatan
 • 4 CPUCore
 • 8 GB RAM
 • 160 GB Wurin diski (SSD)
79.95USDwatan
 • 6 CPUCore
 • 16 GB RAM
 • 320 GB Wurin diski (SSD)
159.95USDwatan
 • 8 CPUCore
 • 32 GB RAM
 • 640 GB Wurin diski (SSD)
291.95USDwatan
 • 16 CPUCore
 • 64 GB RAM
 • 1000 GB Wurin diski (SSD)

Abubuwan da ake iya daidaitawa

Ƙara ƙarfin aiki yayin da aikace-aikacenku ke haɓaka kuma ƙaddamar da sabobin tare da saitunan da kuke buƙata.

Hyper-haɗuwa

Ƙirƙirar aikace-aikace a kan sabar da ke da ƙarfi ta hanyar babban dandali na vStack mai haɗawa da kwamfuta.

Haɓaka kan kayan aikin girgije na Netooze

Yi amfani da yanayin gwaji da haɓaka don ginawa da gwada aikace-aikacenku akan Netooze

 • Rajista
  Yi amfani da sabar uwar garken Serverspace don ƙirƙirar mu'amalar yanar gizo, haɓaka ƙarshen baya, da ɗaukar nauyin ayyukanku.
 • Ƙirƙirar Sabar
  Haɓaka, gwadawa, da gudanar da aikace-aikacen wayar hannu akan abubuwan more rayuwa na Netooze.
 • Performance
  Yin amfani da kwamitin kula da Netooze, zaku iya tura injunan kama-da-wane, saita keɓantacce ko cibiyoyin sadarwar jama'a, saita ƙofofin gefen, ko amfani da ma'ajin ƙira ta atomatik mara iyaka.

Registration
ko shiga da
Ta hanyar yin rijista, kun yarda da sharuɗɗan tayin.

Cibiyoyin bayanai

Kayan aikinmu suna cikin cibiyoyin bayanai a Amurka da EU.

Almaty (Kazteleport)

An tura rukunin yanar gizon mu a Kazakhstan bisa tushen cibiyar bayanai na kamfanin Kazteleport a cikin birnin Almaty. Wannan cibiyar bayanai ta cika duk buƙatun zamani don haƙuri da kuskure da amincin bayanai.

Features: Ana yin ƙarin aiki bisa ga tsarin N + 1, Masu gudanar da sadarwa masu zaman kansu guda biyu, bandwidth na hanyar sadarwa har zuwa 10 Gbps. Kara

Moscow (DataSpace)

DataSpace ita ce cibiyar bayanan Rasha ta farko da ta sami ƙwararrun Tier lll Gold ta Cibiyar Uptime. Cibiyar bayanan ta kwashe fiye da shekaru 6 tana ba da ayyukanta.

Features:  N+1 lantarki mai zaman kanta, 6 masu zaman kansu 2 masu canzawa MVA, bango, benaye, da rufi suna da ƙimar juriya na awa 2. Kara

Amsterdam (AM2)

AM2 yana ɗaya daga cikin mafi kyawun cibiyoyin bayanan Turai. Mallakar ta Equinix, Inc., wani kamfani ne wanda ya kware wajen kerawa da sarrafa cibiyoyin bayanai a kasashe 24 kusan kwata na karni.

Yana da takaddun shaida na babban matakin dogaro, gami da takardar shaidar tsaro na katin biyan kuɗi na PCI DSS.

Features: ajiyar wutar lantarki N+1, ajiyar dakin kwandishan kwamfuta N+2, ajiyar N+1 sanyaya naúrar. Yana da takaddun shaida na babban matakin dogaro, gami da takardar shaidar tsaro na katin biyan kuɗi na PCI DSS. Kara

New Jersey (NNJ3)

NNJ3 ita ce cibiyar bayanai na gaba. An sanye shi da sabon tsarin sanyaya kuma an kiyaye shi a hankali daga bala'o'i ta hanyar zane mai tunani da wurin da ya dace (~ 287 ƙafa sama da matakin teku).

Wani bangare ne na kamfanin Cologix, wanda ya mallaki sama da cibiyoyin bayanan zamani 20 dake Arewacin Amurka.

Features: hudu masu cikakken 'yancin kai (N + 1) tsarin wutar lantarki, haɗi zuwa tashar wutar lantarki na gida JCP & L, da kasancewar tsarin kashe wuta na farko tare da toshewa sau biyu. Kara

Fara haɓaka aikace-aikacen tare da Netooze

FreeBSD

Tsarin aiki na almara mai ban mamaki, ci gaba, al'umma, da aiki. Kodayake FreeBSD ba a san shi sosai ga jama'a ba, yawancin manyan kamfanoni, kamar AppleTM, NetAppTM, Dell EMCTM, iXsystemsTM, NetflixTM, da sauransu, sun gina samfuran su akan FreeBSD ...

ZFS

Rubutun kwafi-kan-rubutu (snapshots, clones), NFSv4 ACLs na asali, halaye masu ban mamaki da damar daidaitawa, haɗe-haɗe POSIX da ACID, ingantaccen tsaro na bayanai, ingantaccen matsi bayanai, da madaidaicin matakin matakin biyu kaɗan ne kawai na ZFSTM fice ®' s fasali (ARC). ZFS ya kasance muhimmin bangare na tushen FreeBSD sama da shekaru 12.

kwaro

An ba da nau'in hypervisor nau'in-2 mai suna bhyve ga Shirin FreeBSD fiye da shekaru 8 da suka gabata ta hanyar kasuwancin FreeBSD mai goyon bayan NetApp Inc. Tare da cikakken fasalin UEFI booting na Linux/FreeBSD/Windows baƙi, goyon baya ga NVMe, da kuma abin lura, Bhyve's ci gaba a halin yanzu sananne ne isa. Al'ummar da ke kewaye da OmniOS sun yi iƙirarin cewa yana yin "mafi kyau fiye da KVM kuma ana ci gaba da kunnawa." Nasarar zagayowar rayuwa ta Bhyve tana zama misali na yuwuwar hanyar haske.

vStack Platform Architecture

Aiwatar da gungu ɗinmu yana aiki azaman ginshiƙi na cikakken abubuwan haɗin kai, yana ba da yanki guda ɗaya, ƙirar ƙididdiga ta software, adanawa, da damar sadarwar sadarwar, gami da sake fasalin fasali da gazawa.

Fara tafiyar gajimare? Ɗauki mataki na farko a yanzu.