Netooze API

Amintaccen damar shirin zuwa ayyukan kwamitin sarrafa Netooze ta buƙatun HTTP da ayyukan kira.

API stands for Application Programming Interface, and it is a software mediator that allows two applications to communicate with one another. An API is used every time you use an app like Facebook, send an instant message, or check the weather on your phone.

RESTful Interface

API ɗin ya dogara ne akan salon gine-gine na REST.

Bayanan Bayani na JSON

Ana aika bayanan API da ake buƙata a tsarin JSON. Hanyoyin musayar bayanai: SAMU, POST, PUT, da GAME.

Sanya ci gaban ku ta atomatik

Lokacin amfani da girgije API ɗin mu, zaku iya yin kusan duk abin da zaku yi yayin amfani da kwamitin kula da Netooze. Yi hulɗa tare da kayan aikin girgije ko haɗa shi tare da aikace-aikacenku, rubutun, da ayyukanku.

  • Kirkira ajiya
    Yin rajista yana da sauri da sauƙi. Kuna iya yin rajista ta amfani da adireshin imel ko amfani da asusun Google ko GitHub ɗin da kuke ciki
  • Ƙirƙiri Maɓallin API
    Ƙirƙiri maɓallin API a cikin kwamitin sarrafawa. Duba takaddun API don cikakkun bayanai
  • Sarrafa Ayyukan Cloud
    Sarrafa sabar gajimare, cibiyoyin sadarwa, da musaya na cibiyar sadarwa, da kuma hotuna da sauran faifai ta amfani da Netooze API. Samun cikakken bayani game da ayyuka da ayyuka, kuma sarrafa maɓallan SSH.

Registration
ko shiga da
Ta hanyar yin rijista, kun yarda da sharuɗɗan tayin.

Cibiyoyin bayanai

Bada Netooze Kubernetes don adana ayyuka masu mahimmanci waɗanda ke ba da damar aikace-aikacenku suyi aiki. Tabbatarwa da rajistan ayyukan za su kasance koyaushe suna ɗauka kuma suna samuwa. Kayan aikinmu suna cikin cibiyoyin bayanai a Amurka da EU.

Almaty (Kazteleport)

An tura rukunin yanar gizon mu a Kazakhstan bisa tushen cibiyar bayanai na kamfanin Kazteleport a cikin birnin Almaty. Wannan cibiyar bayanai ta cika duk buƙatun zamani don haƙuri da kuskure da amincin bayanai.

Features: Ana yin ƙarin aiki bisa ga tsarin N + 1, Masu gudanar da sadarwa masu zaman kansu guda biyu, bandwidth na hanyar sadarwa har zuwa 10 Gbps. Kara

Moscow (DataSpace)

DataSpace ita ce cibiyar bayanan Rasha ta farko da ta sami ƙwararrun Tier lll Gold ta Cibiyar Uptime. Cibiyar bayanan ta kwashe fiye da shekaru 6 tana ba da ayyukanta.

Features:  N+1 lantarki mai zaman kanta, 6 masu zaman kansu 2 masu canzawa MVA, bango, benaye, da rufi suna da ƙimar juriya na awa 2. Kara

Amsterdam (AM2)

AM2 yana ɗaya daga cikin mafi kyawun cibiyoyin bayanan Turai. Mallakar ta Equinix, Inc., wani kamfani ne wanda ya kware wajen kerawa da sarrafa cibiyoyin bayanai a kasashe 24 kusan kwata na karni.

Yana da takaddun shaida na babban matakin dogaro, gami da takardar shaidar tsaro na katin biyan kuɗi na PCI DSS.

Features: ajiyar wutar lantarki N+1, ajiyar dakin kwandishan kwamfuta N+2, ajiyar N+1 sanyaya naúrar. Yana da takaddun shaida na babban matakin dogaro, gami da takardar shaidar tsaro na katin biyan kuɗi na PCI DSS. Kara

New Jersey (NNJ3)

NNJ3 ita ce cibiyar bayanai na gaba. An sanye shi da sabon tsarin sanyaya kuma an kiyaye shi a hankali daga bala'o'i ta hanyar zane mai tunani da wurin da ya dace (~ 287 ƙafa sama da matakin teku).

Wani bangare ne na kamfanin Cologix, wanda ya mallaki sama da cibiyoyin bayanan zamani 20 dake Arewacin Amurka.

Features: hudu masu cikakken 'yancin kai (N + 1) tsarin wutar lantarki, haɗi zuwa tashar wutar lantarki na gida JCP & L, da kasancewar tsarin kashe wuta na farko tare da toshewa sau biyu. Kara

Cikakken sarrafa girgije mai sarrafa kansa & sauƙaƙe

Menene API?

API yana nufin Interface Programming Interface, matsakanci na software wanda ke ba da damar aikace-aikace biyu don sadarwa tare da juna. Ana amfani da API a duk lokacin da kake amfani da app kamar Facebook, aika saƙon take, ko duba yanayi akan wayarka.

Menene APIs masu zaman kansu da na jama'a?

APIs masu zaman kansu suna samun dama ta musamman ga ma'aikata a cikin ƙungiya ɗaya kuma ana amfani da su don inganta hanyoyin ciki. Kowane mutum yana da damar yin amfani da API na jama'a, wanda ke ba kowane mai haɓaka damar samun dama ga fasalulluka na takamaiman sabis.

Me yasa zan yi amfani da Netooze Cloud Control API?

Idan kuna son sarrafa kayan aikin girgijenku ta amfani da saitin daidaitattun APIs a cikin sauƙi, daidaito, da sauri, yakamata kuyi amfani da Netooze API. Masu haɓakawa za su iya amfani da API ɗin don sarrafa ayyukan tallafi akai-akai a tsawon rayuwarsu, wanda ke nufin ƙarancin APIs don koyo lokacin da masu haɓakawa ke ƙara sabis zuwa kayan aikin su. 

Wani nau'in nau'in ayyuka na kayan aiki Netooze API ke tallafawa?

Ana tallafawa duk ayyuka ta hanyar Netooze API. Waɗannan ayyukan suna daidai da ƙirƙira, karantawa, sabuntawa, cirewa, ko jera albarkatun tushen girgije. Waɗannan ayyukan, alal misali, suna ba ku damar sarrafa tsarin rayuwar sabis na Netooze, 

Fara tafiyar gajimare? Ɗauki mataki na farko a yanzu.
%d shafukan kamar wannan: