Bambanci a cikin Tech

N
Netooze
Janairu 26, 2022

Yayin da fasaha ke ci gaba da ci gaba, ƙwararrun masu amfani za su iya yin saurin nuna lahani a cikin sabbin tsarin aiki, ƙayyadaddun ƙayyadaddun sabbin na'urori, da fasalulluka waɗanda za su iya sa samfurin ya fi sauƙi. Ga mafi yawancin, waɗannan damuwa suna da hanyoyin daidaitawa ko hanyoyin daidaitawa waɗanda ke ba mai amfani damar keɓance ƙwarewar su da gaske.

Wasu daga cikin waɗannan sabbin samfuran na iya yin tsada sosai kuma a wasu lokuta ana yin su ne kawai ga zaɓin alƙaluma don dalilai na gwaji, wanda zai iya keɓance wasu ƙungiyoyi ba da gangan ba. Akwai misalan wannan a ko'ina, daga nuna bambancin jinsi a cikin wasannin bidiyo zuwa ga rashin kula da kabilu daban-daban, bambancin fasaha ya fara hana mu.

Menene bambancin?

Kawai sa, bambancin an bayyana shi azaman aiki ko ingancin haɗawa da haɗa mutane daga kewayon zamantakewa da ƙabilanci, yanayin jima'i, da mabanbantan jinsi.

Kyakkyawan binciken rukuni gabaɗaya ya ƙunshi mutane dabam-dabam waɗanda za su iya taruwa don bayyana tunaninsu, buƙatu, da gogewa tare da samfur ko sabis.

A fa]a]a, rukunin bita mai irin wannan bambancin na iya zama da wahala a samu ya danganta da yankin da aka yi taron. Wannan yana sa ya zama mahimmanci don samun ra'ayi kafin da bayan ƙaddamar da samfur don tabbatar da mafi kyawun aiki da amfanin sabis ɗin ku.

Misalai a Duniyar Gaskiya

Mafi yawan misalan nuna son kai akan matakin da ake aiwatarwa a zahiri sune ra'ayoyi kamar wayoyin hannu tare da software na tantance fuska suna fuskantar wahalar banbance tsakanin 'yan uwa a cikin dangin Asiya.

Tallace-tallacen wasannin bidiyo da fina-finai na aiki waɗanda aka tsara don gano masu amfani da maza wani misali ne na gama gari, wanda ke ci gaba da keɓance ƙarin masu amfani da mata daga amfani ko kuma jin daɗin wannan samfurin.

Sabulun atomatik da na'urorin watsa ruwa na rashin iya ɗaukar launuka masu duhu wani babban misali ne na fasaha wanda ba ya kai ga rayuwar yau da kullun na jama'a.

Ya kamata a yi la'akari da aikin samfur gaba ɗaya, da kuma damar sa ga masu amfani waɗanda ba su dace da ƙirar ƙira ba. Duk da yake akwai ko da yaushe wuri don inganta da kuma mayar da martani taimaka wajen fitar da cewa canji, kamfanoni ya kamata su kasance a kan kwallon don kama al'amura kafin su taso.

Fasaha wani abu ne mai ban sha'awa na ɗan adam, amma duk da haka ana ganin an kama shi cikin yanayin ɗan adam na yin watsi da abubuwan da ƙila ba za su shafi mahaliccinta ba. Wannan yana buƙatar canzawa, ba kawai don sha'awar haɗa kai ba har ma da sunan girma fiye da kwalayen da muka sanya kanmu a ciki.

Netooze yana shirin karya tsarin

Netooze yana aiwatar da bayyanannun bambance-bambancen wakilci da manufofin haɗa kai, da kuma cikakkiyar hanya don cimma su. Ɗaukar ƙwarewar rayuwa na ma'aikata suna so su ƙirƙiri wani ɓangaren fasaha mai mahimmanci, ba da labarun mu ta hanyar bayanai masu karfi, da kuma samar da mafita da dabaru don canji mai dorewa.

Netooze wakilci iri-iri da makasudin haɗa kai

Sa’ad da muka saurara kuma muka yi bikin abin da ya zama gama gari da kuma daban-daban, za mu zama masu hikima, da haɗa kai, kuma mafi kyawun tsari. Bambance-bambance da haɗawa, waɗanda su ne ainihin dalilan kerawa, dole ne su kasance a tsakiyar abin da muke yi a netooze. Sa’ad da muka saurara kuma muka yi bikin abin da ya zama gama gari da kuma daban-daban, za mu zama masu hikima, da haɗa kai, da kuma tsari mafi kyau. Bambance-bambance da haɗawa, waɗanda su ne ainihin dalilan kerawa, dole ne su kasance a tsakiyar abin da muke yi a netooze.

Ɗaya daga cikin zance mafi ban sha'awa waɗanda suka yi wahayi zuwa da yawa sun fito ne daga Marian Wright Edelman, Wanda ya kafa kuma Shugaban Asusun Tsaron Yara: "Ba za ku iya zama abin da ba za ku iya gani ba." Ko da yake hyperbolic, furucin Edelman ya tabo wani mahimmin shamaki ga mata a Kimiyyar kwamfuta: ƙarancin abin koyi. Ba tare da wasu matan da za su yi la'akari da su ba, yawancin 'yan mata suna zabar kansu daga hanyar sana'a kafin su ba da dama da gaske.

Wannan yana jaddada mahimmancin abin koyi a bayyane a kowane mataki. Don ƙirƙirar ƙwararrun ma'aikata na fasaha, ba kawai dole ne mu jawo manyan hazaka ba, muna buƙatar tabbatar da cewa manyan mutane za su iya girma su zama manyan shugabanni.

wakilcin bambancin netooze da makasudin haɗawa sune kamar haka:

  1. Tabbatar da mafi ƙarancin 50% na duk sabbin mukamai - na ciki da na waje - za a cika su da baiwar Black da Latino.
  2. Babu Tsarin Hayar Aiki da zai ƙare sai dai idan an yi hira da ɗan takarar tsiraru.
  3. Adadin mata a cikin ayyukan fasaha shine ya zama 50%” (na kowane matsayi).
  4. Ana buƙatar duk ma'aikata don halartar horarwa iri-iri da haɗawa.

netooze yana da nufin ganowa da haɓaka ɗimbin gwaninta wanda daga ciki ake zana manyan shugabanni.

Kammalawa

Tare da yawancin gwagwarmayar zamantakewa na zamanin yau, yana iya zama da wahala a sami batun da ba a bincika ba. Ko da wane gefen tsabar kuɗin da kuka faɗo a kai, yana da mahimmanci ku gane ra'ayoyin da ba za su dace da naku ba, wannan ita ce hanya ɗaya tilo da za mu iya girma.

Bambance-bambance a cikin wakilci yana haifar da yarda da jurewar al'adu, mutane, da buƙatun waɗanda ƙila ba za su dace da naku ba. Kasancewa da hankali, duka a cikin kasuwanci da kuma a cikin ayyukan sirri, na iya taimakawa kowa ya jagoranci rayuwa mafi kyawu a duk faɗin hukumar.

Netooze® dandamali ne na girgije, yana ba da sabis daga cibiyoyin bayanai a duniya. Lokacin da masu haɓakawa za su iya amfani da madaidaiciyar gajimare na tattalin arziki waɗanda suke ƙauna, kasuwancin suna faɗaɗa cikin sauri. Tare da farashin tsinkaya, cikakkun takardu, da haɓaka don tallafawa haɓaka kasuwanci a kowane mataki, Netooze® yana da sabis na lissafin girgije da kuke buƙata. Farawa, masana'antu, da hukumomin gwamnati na iya amfani da Netooze® don rage farashi, ƙara ƙarfi, da haɓaka sabbin abubuwa cikin sauri.

Related Posts

Fara tafiyar gajimare? Ɗauki mataki na farko a yanzu.
%d shafukan kamar wannan: